Declan music

View previous topic View next topic Go down

Declan music

Post by hoangphucbebe on 10/10/2011, 21:24

Em mới tìm được cái web này, nên chia vui với mọi ng` đây( chả biết mọi ng` coi chưa, nhưng thôi kệ dù chưa hay rồi gì thì cũng thưởng thức vậy.) trg cái web này nhiều thứ lắm mọi ng` ạh.
web đó là: http://www.declanmusic.de/en/albums
còn đây là vài video trong đó,

hoangphucbebe
Đang nghe "Declan"
Đang nghe

Female Tổng số bài gửi : 21

Back to top Go down

Re: Declan music

Post by hoangphucbebe on 10/10/2011, 21:35

nó như nơi tổng hợp video của Dec ấy, em nghĩ cái này sẽ giúp mọi ng` dễ dàng lựa chọn video để up lên itv hơn.
Ngày nào em cũng coi kênh đó, lâu lâu chỉ thấy tell me why, an angel rồi love of my life thôi chứ chả thấy bài nào khácxuất hiện, mong rằng nó sẽ giúp ích cho mọi ng` ( và cho cả em lun nữa^^hihi)Very Happy
hoangphucbebe
Đang nghe "Declan"
Đang nghe

Back to top Go down

Post by ilovedeclan.ftu.hn90 on 11/10/2011, 16:10

Ồ mình cũng đã vào site đó rồi, và mình cũng rất ngạc nhiên vì album You and Me là album được nhiều người ưa thích nhất, chiếm đến 42%, còn thankyou chỉ 33%, còn Declan là 24%. Very Happy
Thế mà tại sao đối với nhiều người vỡ giọng lại như là 1 thảm họa nhỉ??? Mấy bạn mình thì cứ chê Declan chỉ hát hay lúc nhỏ thôi, còn lúc giọng vỡ thì như *** ấy. Thật là bực mình.
Ôi sao Dec lại dừng lại lúc con đường đang huy hoàng nhất, dễ đi nhất Dec ơi Sad Sad Sad Sad crying. Bây giờ làm ca sỹ dễ lắm, người người làm ca sỹ, nhà nhà làm ca sỹ. Đến cả SELENA GOMEZ giọng như **** thật mà vẫn đá sang làm ca sỹ và vẫn nổi tiếng được

Ôi Declan ơi
ilovedeclan.ftu.hn90
VFOD's member
VFOD's member

Female Tổng số bài gửi : 235

Back to top Go down

Post by diemly_181 on 11/10/2011, 21:10

ưm mình cũng thấy vậy đó.có ng còn bảo là thích giọng trầm của Dec trong you and me vì rất xúc cảm và nội tâm hơn là lúc trước.You and me đang làm Eng-sub rồi,nếu đc sẽ đưa lên itv
diemly_181
Đang nghe "Thank You"
Đang nghe

Female Tổng số bài gửi : 162

Back to top Go down

Post by hoangphucbebe on 12/10/2011, 18:00

ilovedeclan.ftu.hn90 wrote:Ồ mình cũng đã vào site đó rồi, và mình cũng rất ngạc nhiên vì album You and Me là album được nhiều người ưa thích nhất, chiếm đến 42%, còn thankyou chỉ 33%, còn Declan là 24%. Very Happy
Thế mà tại sao đối với nhiều người vỡ giọng lại như là 1 thảm họa nhỉ??? Mấy bạn mình thì cứ chê Declan chỉ hát hay lúc nhỏ thôi, còn lúc giọng vỡ thì như *** ấy. Thật là bực mình.
Ôi sao Dec lại dừng lại lúc con đường đang huy hoàng nhất, dễ đi nhất Dec ơi Sad Sad Sad Sad crying. Bây giờ làm ca sỹ dễ lắm, người người làm ca sỹ, nhà nhà làm ca sỹ. Đến cả SELENA GOMEZ giọng như **** thật mà vẫn đá sang làm ca sỹ và vẫn nổi tiếng được

Ôi Declan ơi
đúng thật, em ko thik Selena vì hát quá tệ còn thua xa Miley. ko phải nói xấu j chứ em chỉ nói ý kiến của mình thôi( em ko thik selena cho lắm, mong ai thik selena đừng trách em nhé, và mọi ng` cũng đừng trách cái chuyện ngoại lề này^^)
hoangphucbebe
Đang nghe "Declan"
Đang nghe

Back to top Go down

Post by tranha298 on 17/10/2011, 13:18

đúng rồi ạ. em cũng thấy bây giờ người ta làm ca sĩ dễ dàng quá. Người có tài năng thực sư như Declan mới đáng trân trọng . Dec ơi ! mau mau sớm quay trở lại để cho mn biết sự lợi hại của Dec nha ta !!!!!!!!!!!!
tranha298
Đang nghe "Declan"
Đang nghe

Back to top Go down

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top

- Similar topics