Hãy cùng mang giọng ca thiên thần đến với nhiều người hơn nào

Page 2 of 2 Previous  1, 2

View previous topic View next topic Go down

Re: Hãy cùng mang giọng ca thiên thần đến với nhiều người hơn nào

Post by ilovedeclan.ftu.hn90 on 2/1/2012, 20:00

All out of love chưa được lên ITV em ạ, mới chỉ có 6 bài thôi: an angel, tell me why, love of my life, you and me, ego you, và 1 bài Giáng sinh tiếng Đức.
Em xem thể lệ của kênh vtc2 thế nào, kênh đấy có nhiều người xem ko?

ilovedeclan.ftu.hn90
VFOD's member
VFOD's member

Female Tổng số bài gửi : 235

Back to top Go down

Post by hoangphucbebe on 3/1/2012, 10:30

ITV thì em vote mỗi ngày, còn music.go.vn thì em mới biết chị ạ (trg lúc chán nản mở tùm lum kênh thì thấy), theo vốn hiểu biết thiếu thốn của em thì khoảng10-11h là tgian dành cho nhạc nước ngoài. Ta cũng nhắn tin nhưng thay vì mã số là tên bài hát mình yêu cầu (hơi khác so với bên ITV). Cú Pháp như sau:
NHAC (tên bài hát) (lời nhắn) gửi 8730
Hoặc cài nhạc chờ thì: NC (tên bài hát) gửi 8730
Hình như còn khung h khác nữa để em tìm hiểu thêm. Mọi chi tiết khác thì có thể coi kênh vtc2 hoặc lên google tra, đăng kí thành viên....Em nghĩ mảnh đất này cũng có tương lai phát triển bởi như em thấy họ ko cuồng nhạc Hàn như ITV, mà thích nhạc Âu Mĩ hơn^^

hoangphucbebe
Đang nghe "Declan"
Đang nghe

Female Tổng số bài gửi : 21

Back to top Go down

Post by diemly_181 on 3/1/2012, 12:51

e ơi, em tìm hiểu xem là các ca khúc với vid của Dec đã được cập nhật ở kênh vtc2 đó chưa, vì nếu chưa có thì mình có yêu cầu cũng ko phát được vì trong list của họ ko có nhạc của Dec, và em tìm hiểu luôn chi phí của mỗi lần yêu cầu ca khúc như thế nhé :-">>>> Laughing

diemly_181
Đang nghe "Thank You"
Đang nghe

Female Tổng số bài gửi : 162

Back to top Go down

Post by hoangphucbebe on 9/1/2012, 11:23

dạo này em hơi bận tí mọi ng` ạ. Tuy rằng thi HK đã kthúc, nhưng trường em còn có thi chất lượng cho mấy lớp chuyên, đến hết thứ 5 tuần này cơ do vậy em chả có tgian tám vơi mọi ng`. Vụ trên vtc2 là như thế này, ở đó ko cần xem xét việc ca khúc dc yêu cầu đấy đã dc cập nhật chưa như ITV đâu, ta chỉ mỗi việc ntin nên chi phí hơi...so với ITV em nhắn thấy tốn khoảng 15k 1 tin. Nhưng chưa chắc như vậy đâu bởi em thấy các chương trình như kiểu này thì thường những ca khúc dc yêu cầu nhìu thì ít tốn ziền hơn ạ. Với lại ở chương trình này, lúc trc' thì em ko bik, chớ từ khi e theo dõi thì chưa bao h có bài hát của Dec. Hôm trc' em có nt, và có bài của Dec dc lên rồi đấy ạ.^^Have a nice day^^

hoangphucbebe
Đang nghe "Declan"
Đang nghe

Back to top Go down

Post by diemly_181 on 10/1/2012, 22:43

thế ư, vote cho Dec và bài đã lên á. Bài nào vậy em??? nhưng mà phí này hơi cao so vs việc mình vote cho itv nhỉ. Mà all out of love lên itv rồi nhá :9230
Missing you:9232
Rote Lippen: 9233
nhớ vote cho Dec nha m ng, khung h mà fan mình hay vote là tầm 5h chiều và bi h đang tập trung vote cho all out of love - 9230 lol!

diemly_181
Đang nghe "Thank You"
Đang nghe

Female Tổng số bài gửi : 162

Back to top Go down

Post by hoangphucbebe on 13/1/2012, 20:28

h em đã xử xong nợ oài. còn tin fan made nữa chứ, mình chậm tiêu thiệt. ko bik khi nào Dec ta xhiện trên fan made nhỉ. coi adele, dbsk mà kết zễ sợ lun ak'. e hay vote lúc 11.pm (hòng tận hưởng giọng tuyệt vời của Dec ka`ka`, vs lại khỏi bị ai dành vote hehe). buổi chìu đi học về toàn trễ vs mọi ng` nên ko co' vote kịp ức lắm. nhung h Tết mà rãnh. 10 tuần trên fanmade chec' ta ko nổi bởi sức ng`co' hạn. đành vậy. cố dc chừng naò hay chưng` đó ma`. Tết đến rui`,lòng bồi hồi vui sương' đợi chờ.^^

hoangphucbebe
Đang nghe "Declan"
Đang nghe

Back to top Go down

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Page 2 of 2 Previous  1, 2

View previous topic View next topic Back to top