he's so talented (tự sáng tác, tự đàn, tự hát đệm)

View previous topic View next topic Go down

he's so talented (tự sáng tác, tự đàn, tự hát đệm)

Post by ilovedeclan.ftu.hn90 on 15/7/2011, 22:16

ilovedeclan.ftu.hn90
VFOD's member
VFOD's member

Female Tổng số bài gửi : 235

Back to top Go down

Re: he's so talented (tự sáng tác, tự đàn, tự hát đệm)

Post by quabongtron542 on 29/7/2011, 09:24

hi vọng khi anh trở lại sẽ có thêm nhiều ca khúc tự sáng tác hơn nữa. Declan ơi mau quay lại nhé :king:
quabongtron542
Đang nghe "Declan"
Đang nghe

Female Tổng số bài gửi : 46

Back to top Go down

Post by diemly_181 on 29/7/2011, 09:52

cái bài này mình cũng kết nữa.Còn trẻ sao lại sáng tác đc bài đậm chất tự sự ,trữ tình thế này nhểy
diemly_181
Đang nghe "Thank You"
Đang nghe

Female Tổng số bài gửi : 162

Back to top Go down

Post by ilovedeclan.ftu.hn90 on 29/7/2011, 10:23

Còn trẻ, vs lại hồi sáng tác bài nì Dec vẫn chưa có người yêu, chứ đừng nói là bị người yêu làm tan nát trái tim. Vậy mà Dec sáng tác và hát ( like he had a broken heart) Very Happy Đáng khâm phục.

Sao chưa có người yêu mà Dec hát bài love of my life được tha thiết như thế???và còn rất nhiều bài khác nữa??????

Chị cũng ko hiểu trong bài moody blues của Dec đoạn cuối phối khí kiểu gì vậy? Nghe ko nổi luôn a, theo ý kiến chủ quan của chị thì Dec hát bài này bên TQ hay hơn bản thu Very Happy
ilovedeclan.ftu.hn90
VFOD's member
VFOD's member

Back to top Go down

Post by halu on 29/7/2011, 10:41

@Lala: Keke, nàng nói "Sao chưa có người yêu mà Dec hát bài love of my life được tha thiết như thế???và còn rất nhiều bài khác nữa??????" là thơ ngây quá đó nhá.
Ta nghĩ là bạn ấy có thể cũng đã từng yêu, từng thích một ai rồi đó, có thể là thương nhớ vu vơ một cô bạn cùng lớp chẳng hạn, thầm yêu ai đó mà chưa dám tỏ tình....hay là bla bla thế nào đó. Wink Nói chung là trí tượng tưởng của fangirl nó rất chi là bay bổng.
Um! Đúng là xem lại Moody Blues hồi ở Beijing hay hơn hẳn ^^
halu
VFOD's member
VFOD's member

Back to top Go down

Post by diemly_181 on 29/7/2011, 10:56

chắc chắn là phải có roy.Teen Eng mà gớm lém,Cộng thêm khoản đệp zai tài năng vô đối thế này là còn wa' có ý chớ.Nhưng mà ảnh kín tiếng nên ko bít thoy.Nếu mà ko có thật ý là phát triển ko bình thường đấy(e ko mún anh Dec pt ko bthuong đâu) phải như các teen # chớ :đc yêu,đc sống bình thường,trải wa thất tình,hỉ nộ ái ố....thế thì mới cho ra lò những tác phẩm hay đc->Ủng hộ Dec có girlfriend hết mình Laughing
diemly_181
Đang nghe "Thank You"
Đang nghe

Female Tổng số bài gửi : 162

Back to top Go down

Post by ilovedeclan.ftu.hn90 on 29/7/2011, 11:06

Hi tớ cũng mong Dec có bạn gái, nhưng điều kiện phải là bạn ấy yêu chính con người thật của Dec. Very Happy xem Dec như người đàn ông bình thường của đời mình, chứ không phải là 1 ca sỹ tài năng nổi tiếng.

Và bạn ấy phải kín đáo, cực kỳ biết giữ bí mật cho Dec. Nhỡ đâu lúc chia tay cô nàng cú quá, lại bô bô kể ra hết những điều cấm kỵ, vì nàng ấy mà Dec vướng phải xì-căng-đan nọ kia, thì ta đây sẽ ko cho cô nàng sống yên thân đâu bounce

@diemly_181:
hi thường những người toàn vẹn như Dec lại rất khó có bạn gái, rất khó có người để tâm sự. Ai cũng nhìn Dec với hình ảnh của 1 thần đồng hay 1 star, thế này thì rất là áp lực cho Dec lắm.

Dec bảo là mama ko cho phép có bạn gái mà, và Dec quá bận rộn với âm nhạc nên ko có thời gian cho bạn gái. Very Happy

Hi tự nhiên mình lại thích ghép đôi Dec với Emma Watson. Very Happy Không biết mình có dở ko nữa, hi đều là người Anh cả nhá, ai cũng tài giỏi cả, hi Emma lại còn xinh xắn, học giỏi. Hi Dec mà đóng Harry Porter ko chừng cũng có cảm tình với Emma cũng hay. Very Happy Dec nhà ta hát hay vậy, lại còn đẹp giai. Mấy đứa bạn trai của em ấy xấu quá trời.
ilovedeclan.ftu.hn90
VFOD's member
VFOD's member

Back to top Go down

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top

- Similar topics