Declan - 19th birthday comes!

View previous topic View next topic Go down

Declan - 19th birthday comes!

Post by Kath on 19/12/2010, 21:24

Một năm trôi qua thật nhanh, chàng trai 18 tuổi Declan hôm nay đã tròn 19 tuổi Smile
Mặc dù năm nay chúng ta không thể chúc mừng cho Declan ở FOD, cũng không thể tổ chức một buổi offline như mọi năm để cùng nhau tụ họp và thổi nến cầu chúc những điều tốt đẹp cho cậu ấy, hôm nay vẫn là một ngày rất quan trọng với bản thân Declan và các fan chúng ta.

Dù VFOD hiện tại đã không còn được sôi nổi như ngày xưa, cũng không thể duy trì hoạt động thường xuyên hay cập nhật tin tức mới về Declan nữa, chúng tôi, những người đã đi cùng VFOD từ những ngày đầu thành lập, mong các bạn yêu mến Declan hãy cứ yêu mến và ủng hộ cho cậu ấy và VFOD. VFOD là ngôi nhà chung cho tất cả các bạn muốn tham gia, bởi chúng ta có chung tình yêu, sở thích. Mỗi fan đối với Declan đều là một người bạn quý giá, và với VFOD cũng vậy.

Dù không duy trì hoạt động thường xuyên của diễn đàn nhưng chúng tôi vẫn luôn dõi theo nó từng ngày, vì vậy mỗi comment của các bạn đều được đọc; tuy nhiên, vì hoạt động chính thức của FC hiện đang tạm ngưng, nên việc đăng kí thành viên hay đăng kí mua postcard sẽ tạm thời dừng lại. Thật lòng xin lỗi các bạn rất nhiều vì sự bất tiện này.

Bây giờ, chúng ta hãy cùng cầu chúc cho Declan những điều tốt đẹp nhất cho ngày sinh nhật ý nghĩa hôm nay. Chúc cho Declan sớm quay trở lại với chúng ta, để fan của cậu ấy tiếp tục được thưởng thức giọng ca mà họ yêu mến. Và dù tương lai có thế nào đi nữa, chúc cho Declan thành công và hạnh phúc với lựa chọn của mình.

HAPPY 19TH BIRTHDAY, DECLAN!

Last edited by Kath on 19/12/2010, 21:28; edited 1 time in total

Kath
VFOD's Vice President
VFOD's Vice President

Female Tổng số bài gửi : 257

http://www.vfod.tk

Back to top Go down

Re: Declan - 19th birthday comes!

Post by Kath on 19/12/2010, 21:27

Lời chúc riêng từ Kath tới Declan:
Declan, my just-19-year-old-today man
Just listen 'cause I won't repeat
Though you stop in the middle of the way
Though I would see you no longer
Though others pass my mind to drive me crazy
You are still the one
The one who makes me go craziest
The one who kisses away my pain
The one who inspires me non-stop
The one who keeps my thought of life beautiful
The one who lets me sing all the way long:
"Till the day we meet again".
- Dedicated to Declan -
Happy 19th birthday!

Kath
VFOD's Vice President
VFOD's Vice President

Female Tổng số bài gửi : 257

http://www.vfod.tk

Back to top Go down

Post by Pirate Nhung on 22/12/2010, 14:11

Sinh nhật Dec mà chị bận chuyển nhà quá ko onl để chúc mừng đc. Sad
Chẳng còn biết nói gì hơn lời chúc em có 1 sinh nhật hạnh phúc và ấm áp bên gia đình, bạn bè.... Chúc mọi điều tôt đẹp nhất sẽ đến với em..... Smile

Pirate Nhung
VFOD's President
VFOD's President

Female Tổng số bài gửi : 384

http://vfodpro.wordpress.com/

Back to top Go down

Post by winnie foster on 23/12/2010, 19:21

chị Kath nói wa' đúng.!!!!!. nhưng em mới zô cùng lúc DECLAN tuyên bố ngừng HÁT nên hic... hic em hok dc đi off cũng hok đc kí mua postcard huhu.Sao em xui wa' zậy??? nhưng điều đó hok wan trọng, điều wan trọng là DECLAN của chúng ta cơ!!!! IU ANH Í XUỐT ĐỜI - THẦN TƯỢNG ĐẦU TIÊN VÀ CŨNG LÀ DUY NHẤT CỦA EM!!!!!!!!!!!!! rabbit rabbit rabbit

winnie foster
Đang nghe "Declan"
Đang nghe

Female Tổng số bài gửi : 12

Back to top Go down

Post by caophuong_195 on 30/12/2010, 00:16

Hiện nay Declan đã tạm ngưng việc ca hát nhưng mình luôn giữ niềm tin là cậu ấy sẽ trở lại, dù không biết là khi nào nhưng mình sẽ chờ. Trong thời gian này, mình hi vọng các bạn vẫn duy trì việc đăng kí thành viên, bởi vì khi quyết định đăng kí làm thành viên của VFOD thì chắc chắn người đó đã biết về việc Dec tạm ngưng ca hát nhưng vẫn quyết định đăng kí, đã chứng tỏ được sự yêu quý dành cho Dec, điều này là niềm động viên cho tất cả thành viên của VFOD và nếu như Dec biết được thì đó cũng là sự động viên rất lớn cho Dec trong giai đoạn khó khăn này.
Cám ơn về tất cả những nổ lực của mọi người trong những năm qua để có được VFOD như ngày hôm nay, nhờ vậy mà mình mới biết được đầy đủ thông tin về Dec. Ở đây mình cảm nhận được sự yêu quý mà mọi người dành cho Dec lớn như thế nào, thật vui và tự hào khi là fan của Dec, là thành viên của VFOD!!! sunny

caophuong_195
Đang nghe "Declan"
Đang nghe

Female Tổng số bài gửi : 17

Back to top Go down

Post by Pirate Nhung on 31/12/2010, 00:07

Hic.... trong giai đoạn này, đọc đc comment của em mà chị xúc động quá....
Cám ơn em đã có tinh thần ủng hộ FC lớn như vậy! Smile
Tất nhiên forum sẽ vẫn luôn đón chào các thành viên mới! Very Happy (cho đến khi nhà cung cấp server miễn phí này cho chúng ta đóng cửa Razz)

Một lần nữa cảm ơn sự động viên của em! Smile

Pirate Nhung
VFOD's President
VFOD's President

Female Tổng số bài gửi : 384

http://vfodpro.wordpress.com/

Back to top Go down

Post by caophuong_195 on 5/1/2011, 22:35

Cách đây khoảng một năm, lần đầu tiên xem clip An Angel của Dec, em đã bị...hạ guc ngay bởi giọng ca tuyệt vời đó, bởi vẻ đẹp ko gì so sánh được và một phong cách lịch lãm mà giản dị drunken . Qua những lần ghé thăm VFOD, sự yêu quý của em với Dec ngày càng lớn thêm, em thật sự khâm phục ss Nhung, Kath, Shane và tất cả những bạn đã đi cùng với VFOD từ những ngày đầu đầy khó khăn, mọi người đã làm rất nhiều việc vì Dec và VFOD nên trong thời gian này chắc mọi người buồn lắm. Em chỉ có thể nói với ss Nhung và các bạn là: FIGHTING!!!!! Sau cơn mưa trời sẽ sáng. Mọi người nhất định sẽ lèo lái VFOD qua được giai đoạn khó khăn hiện nay! Smile

caophuong_195
Đang nghe "Declan"
Đang nghe

Female Tổng số bài gửi : 17

Back to top Go down

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top

- Similar topics